Activities Calendar || ปฏิทินกิจกรรม

March 2010
Event Day Date Time Link
ประชุมเตรียมความพร้อม "การเปิดเวที 37 อำเภอ 13 กลุ่มตัวแทนทางความคิดเพื่อรับฟังความคิดเห็นเรื่องการเมืองการปกครองในจังหวัดชายแดนภาคใต้" Monday March 8, 2010 09:00
สิทธิวิวาทะ "สิทธิหลังการตาย...มีจริงหรือ" Friday March 5, 2010 16:09
February 2010
Event Day Date Time Link
ประชุมนำเสนอผลงานโครงการ “การวิจัยเพื่อการพัฒนาการมีส่วนร่วมของประชาชนในการจัดการลุ่มน้ำสายบุรี” Friday February 26, 2010 08:30
Special Lecture on “Iran Influence in the Middle East : After Iraq War” Wednesday February 24, 2010 13:00
เวทีท้องถิ่นประจำปี 2553 ครั้งที่ 1: ท้องถิ่นร่วมคิดเพื่อคุณภาพชีวิตพี่น้องสามจังหวัดภาคใต้" Wednesday February 24, 2010 08:30
สิทธิ...วิวาทะ พ.ร.บ. ความมั่นคงฯ…ก้าวสำคัญสู่กระบวนการสันติภาพ อังคารนี้ Tuesday February 23, 2010 11:05
เสวนา "การสร้างเครือข่ายทางสังคมผ่านสื่อสมัยใหม่" Sunday February 21, 2010 13:00
สัมนนา"สอดส่องออนไลน์ : ใครสุ่มใครเสี่ยง" Tuesday February 16, 2010 12:30
มหกรรมหนังสือเพื่อมุสลิมครั้งที่ 4 Saturday February 13, 2010 10:00
Panel Discussion on “Directions and Dynamics of Thai Foreign Policy” Wednesday February 10, 2010 09:00
สัมมนาวิชาการ “ชาตินิยมกับความขัดแย้งทางการเมืองไทยในปัจจุบัน” Monday February 8, 2010 13:30
ละครเวทีสันติภาพ: มหัศจรรย์แห่งแผ่นดิน Monday February 8, 2010 13:30
โครงการวัฒนธรรมสัมพันธ์ไทย-มลายู "224 ปี จากลุ่มน้ำตานีสู่ลุ่มน้ำเจ้าพระยา ณ บ้านปากลัด เมืองพระประแดง" Saturday February 6, 2010 09:00
งานสัมมนา "การมีส่วนร่วมของประชาชนต่อร่าง พ.ร.บ.บริหารราชการจังหวัดชายแดนภาคใต้" และ "บทบาทและการมีส่วนร่วมของเด็ก เยาวชน สตรี ในการพัฒนาการเมืองและแก้ไขปัญหาชายแดนใต้" Saturday February 6, 2010 08:30
High-Level Panel Discussion on Thailand’s Internal Security Act Friday February 5, 2010 09:00
สัมมนาวิชาการอุษาคเนย์ครั้งที่ 7: เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ศึกษากับการสร้างความเข้าใจสู่'ประชาคมอาเซียน' Friday February 5, 2010 08:30
ศุกร์เสวนา ครั้งที่ 7: "อ่าน" งานเขียนของเอ็ดวาร์ด ซาอิด Friday February 5, 2010 07:30
ดู Sepet: ชมภาพยนตร์ในงานเปิดบ้านศิลป์อุษาคเนย์ Wednesday February 3, 2010 17:00
คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาฯ ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมรับฟังการเสวนาทางวิชาการ GT200 Tuesday February 2, 2010 13:00
งานเสวนาเปิดตัวหนังสือ "อุษาคเนย์ที่รัก" (My Dear Southeast Asia) Monday February 1, 2010 16:00